Module Finisar FTLX8571D3BCL, SFP+ 10G, LC. New, no box

Thương hiệu: Cisco Loại: (Đang cập nhật ...)

300.000₫

- Module Finisar FTLX8571D3BCL.
- Chuẩn SFP+, 10G, LC multi mode, 300m..
- Tương thích tốt NIC và SW: Cisco, Intel, Dell, HP...
- Hàng new, no box. Bảo hành 3 tháng


chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
Tư vấn 24/7
chinh-sach
Nhà cung cấp xuất hóa đơn cho sản phẩm này

- Module Finisar FTLX8571D3BCL.
- Chuẩn SFP+, 10G, LC multi mode, 300m..
- Tương thích tốt NIC và SW: Cisco, Intel, Dell, HP...
- Hàng new, no box. Bảo hành 3 tháng

popup

Số lượng:

Tổng tiền: