Module Cisco SFP-10G-SR, 10Gbps, 300m. New box

Thương hiệu: Cisco Loại:

700.000₫
- Module Cisco SFP-10G-SR.
- Chuẩn SFP+, 10Gbps, Multi mode, 300m..
- Tương thích tốt NIC và SW: Cisco, Intel, Dell, HP...

chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
Tư vấn 24/7
chinh-sach
Nhà cung cấp xuất hóa đơn cho sản phẩm này

- Module Cisco SFP-10G-SR.
- Chuẩn SFP+, 10Gbps, Multi mode, 300m..
- Tương thích tốt NIC và SW: Cisco, Intel, Dell, HP...

popup

Số lượng:

Tổng tiền: