Module Cisco GLC-SX-MM, SFP 1.25Gbps, 500m

Thương hiệu: Cisco Loại: (Đang cập nhật ...)

120.000₫

- Bảo hành: 12 tháng, 1 đổi 1.
- Tình trạng: new 98%, no box.
- Giá trên không gồm VAT.


chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
Tư vấn 24/7
chinh-sach
Nhà cung cấp xuất hóa đơn cho sản phẩm này

- Module quang Cisco GLC-SX-MM, chuẩn SFP (mini-GBIC).
- Tốc độ 1.25Gbps, dùng cáp quang multi mode LC OM2 OM3, chiều dài tối đa 500m..
- Tương thích tốt NIC và SW: Cisco, Intel, Dell, HP...

- Tương thích tốt với card 10G SFP+ như Intel X520-DA2, Broadcom 57810S, Solarflare...

popup

Số lượng:

Tổng tiền: