Tất cả sản phẩm

Cisco C9372TX-E, 48 port 10G RJ45, 6 port 40G QSFP

24.000.000₫
- Bảo hành: 12 tháng, 1 đổi 1. - Tình trạng: new 98%, no box. - Giá trên không bao gồm VAT.
Xem nhanh

Cáp chuyển QSP+ 40G sang 4 SFP+ 10G, Dell 2JYKY dài 0.5m

400.000₫
- Bảo hành: 12 tháng, 1 đổi 1. - Tình trạng: new 98%, no box. - Giá trên không gồm VAT.
Xem nhanh

Juniper EX2200-24T-4G, 24 port 1G, layer 3, stackable

2.300.000₫
- Bảo hành: 12 tháng, 1 đổi 1. - Tình trạng: new 95%, no box. - Giá trên không bao gồm VAT.
Xem nhanh

HP DL380 G9. Rack 2U, 12 x HDD 3.5

Liên hệ
- Bảo hành: 12 tháng, 1 đổi 1. - Tình trạng: new 98%, no box. - Phụ kiện: dây nguồn, rail kit inox. - Giá trên không bao gồm VAT.

Dây nhảy LC - LC, Multimode, Duplex, OM3, 10GB, dài 5m

90.000₫
- Bảo hành: bao test 7 ngày. - Tình trạng: new 100%, no box. - Giá trên không gồm VAT.
Xem nhanh

Cáp quang MPO-12, Multimode, OM4, 40G - 100G, dài 3m

550.000₫
- Bảo hành: bao test 7 ngày. - Tình trạng: new 100%, no box. - Giá trên không gồm VAT.
Xem nhanh

Xeon E5-2620 V3, 6core/12threads, 2.4Ghz - 3.2Ghz

550.000₫
- Bảo hành: 12 tháng, 1 đổi 1. - Tình trạng: new 99%, no box. - Giá trên không bao gồm VAT.
Xem nhanh

DDR3 ECC Registered 32GB 14900L, bus 1866

1.350.000₫
- Bảo hành: 12 tháng, 1 đổi 1. - Tình trạng: new 99%, no box. - Giá trên không bao gồm VAT.
Xem nhanh

DDR4 ECC Registered 16GB 2400T

1.200.000₫
- Bảo hành: 12 tháng, 1 đổi 1. - Tình trạng: new 99%, no box. - Giá trên không bao gồm VAT.
Xem nhanh

DDR4 ECC Register 32GB 2400T

2.300.000₫
- Bảo hành: 12 tháng, 1 đổi 1. - Tình trạng: new 99%, no box. - Giá trên không bao gồm VAT.
Xem nhanh

Card mạng Dell 57810S, 2 port 10G RJ45. Dell 0HN10N

900.000₫
- Bảo hành: 12 tháng, 1 đổi 1. - Tình trạng: new 99%, no box. - Giá trên không bao gồm VAT.
Xem nhanh

Wifi Aruba AP11, chuẩn AC1200 wave 2, 4 anten

1.900.000₫
- Bảo hành: 12 tháng, 1 đổi 1. - Tình trạng: new 100% sealed, full box. - Phụ kiện: nguồn 12V, đế treo tường. - Giá trên không bao gồm VAT.
Xem nhanh
popup

Số lượng:

Tổng tiền: