Cáp quang MPO-12, Multimode, OM4, 40G - 100G, dài 3m

Thương hiệu: (Đang cập nhật ...) Loại: (Đang cập nhật ...)

550.000₫

- Bảo hành: bao test 7 ngày.
- Tình trạng: new 100%, no box.
- Giá trên không gồm VAT.


chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
Tư vấn 24/7
chinh-sach
Nhà cung cấp xuất hóa đơn cho sản phẩm này

- Cáp quang MPO-12 multimode.
- Chuẩn OM4, tốc độ hỗ trợ 40G - 100G, dài 3m.

Sử dụng cho tất cả các module quang multimode của Cisco, HP, Juniper...

popup

Số lượng:

Tổng tiền: